शंतनु भामरे यांनी ‘फायर ऑफ लव्ह: रेड’ मध्ये जेलरची महत्त्वपूर्ण भूमिका साकारली – टीझर आणि पोस्टर्स रिलीज झाले Shantanu bhamre plays crucial role of jailer in ‘fire of love:raid’- teaser & posters released

✒️ सुनील भोसले पुणे (Pune प्रतिनिधी)

पुणे (दि.9 एप्रिल) :- रोमान्स चित्रपटाच्या चाहत्यांची प्रतीक्षा अखेर संपली आहे कारण ‘*फायर ऑफ लव्ह: रेड*’ चे बहुप्रतिक्षित पोस्टर आणि टीझर आज अनावरण करण्यात आले, ज्यामुळे सिनेफिल्ममध्ये खळबळ उडाली. प्रसिद्ध चित्रपट निर्मात्याने दिग्दर्शित केलेला हा आगामी रोमँटिक ड्रामा, सर्व-स्टार कलाकार आणि एक शूर क्रू एकत्र आणतो आणि हा एक अविस्मरणीय सिनेमॅटिक अनुभव असल्याचे वचन देतो.

या चित्रपटात पायल घोष, कृष्णा अभिषेक आणि कांचन भोर यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत. या चित्रपटाचे लेखन आणि दिग्दर्शन लिजेंड्री आणि गोल्ड मेडलिस्ट श्री अशोक त्यागी यांनी केले आहे आणि राजीव चौधरी, जगन्नाथ वाघमारे आणि रेखा सुरेंद्र जगताप यांनी निर्मिती केली आहे. या चित्रपटाची सह-निर्मिती शंतनू भामरे यांनी केली आहे आणि त्याने प्रसिद्ध कमलेश सावंत (ज्यांनी दृष्यममध्ये अजय देवगणसोबत काम केले आहे .

आणि भूतनाथ रिटर्न्स, खाकी, फोर्स इ. मध्ये अमिताभ बच्चनसोबत काम केले आहे) विरुद्ध जेलरची महत्त्वपूर्ण भूमिका साकारली आहे. अवंती प्राजक्ता आर्ट्स या बॅनरखाली हा चित्रपट चंद्रकांत पवार आणि अवंतिका दत्तात्रय पाटील प्रस्तुत करत आहेत. हा कार्यक्रम मुंबईतील अंधेरी (प.) येथील फ्लाइंग सॉसर येथे झाला आणि त्यात इंडस्ट्रीतील पौराणिक आणि प्रसिद्ध लोक उपस्थित होते.

‘*फायर ऑफ लव्ह: रेड*’ इव्हेंटमधील इतर पाहुण्यांमध्ये, उत्साही आंतरराष्ट्रीय सनसनाटी डीजे-मॉडेल-अभिनेत्री मोनिका स्टारलिंग (चित्रपटाच्या थीमशी जुळणारा एक उत्कृष्ट लाल हॉल्टर-नेक टॉप परिधान केलेला), देखणा अभिनेता यजुर मारवाह ( कृष्णाचा भाचा), राजेश खट्टर, प्रभाव-सल्लागार शुभ मल्होत्रा, अभिनेत्री अनन्या दत्ता, अभिनेत्री शशी शर्मा, दिग्दर्शक कीर्ती कुमार, अभिनेत्री कोमल सुवर्णाकर, रॅविशिंग ब्युटी-क्वीन अभिनेत्री लविना इसराणी, विन्सम अभिनेत्री-नर्तिका श्वेता खंडुरी, आणि अभिनेत्री-गर्ल. नृत्यांगना-गायिका झीशा नॅन्सी. उपस्थित असलेल्या इतर पाहुण्या-सेलेब्समध्ये ज्येष्ठ चित्रपट-निर्माते मेहुल कुमार (त्याचा जावई भानू आसिफ खान-अभिनेत्री मंदाकिनीचा भाऊ सह), नृत्यदिग्दर्शक लॉलीपॉप, अभिनेता होते. चित्रपट निर्माता अनिल नागरथ आणि ज्येष्ठ संगीतकार-गायक दिलीप सेन.

*शंतनु भामरे हे एक बहुगुणसंपन्न व्यक्तिमत्व आहे- बॉलिवूडमध्ये कला आणि वाणिज्य यांचे उत्तम मिश्रण! ते बॉलिवूड अर्थात हिंदी चित्रपट उद्योगातील निर्माता आणि अभिनेता आहेत.*

शंतनु भामरे जे एक अनुभवी सॉफ्टवेअर प्रोफेशनल आहेत ते निर्माता दिग्दर्शक राजीव चौधरी (सनी लिओनी अभिनित ‘बेईमान लव्ह’ प्रसिद्धीत ) चे जुने मित्र राहिले आहेत! राजीव आणि शंतनु अमेरिकेतील सॅन फ्रान्सिस्को येथे एका ग्लोबल काँग्रेस कार्यक्रमात मित्र झाले, तेव्हापासून ते नियमित संपर्कात आहेत आणि बॉलिवूडच्या घडामोडींवर चर्चा करत आहेत.

एका दिवशी राजीव जी त्याच्या आगामी हिंदी फीचर फिल्मबद्दल ‘*फायर ऑफ लव्ह: रेड*’ नावाच्या फोनवर चर्चा करत होते, शंतनु कथेबद्दल उत्साहित झालेत आणि त्याने राजीव जीला मुंबईत भेटण्याचे ठरवले. राजीव जीआणि दिग्दर्शक अशोक तैगी ह्यांनी ‘*फायर ऑफ लव्ह: रेड*’ ची कथा तपशीलवार सांगितली. ऑन-द-स्पॉट शंतनु करार करण्यास सहमत झालेत आणि ‘*फायर ऑफ लव्ह: रेड*’ टीममध्ये सह-निर्माता आणि अभिनेता म्हणून सामील झालेत.

शंतनु भामरे यांनी रेड या चित्रपटात जेलरची भूमिका साकारली आहे, जो रेडमध्ये पोलिसांची भूमिका करणाऱ्या कमलेश सावंत (‘दृष्यम’ फेम) ला मदत करतो! जेलरची ही महत्त्वपूर्ण भूमिका शंतनुने साकारली आहे ती रेड चित्रपटाचे मुख्य आकर्षण आहे ! *शंतनु, एक रंगमंच आणि नाट्य कलाकार असल्याने ज्येष्ठ अभिनेते कमलेश सावंत यांच्यासमोर जेलरची ही शक्तिशाली भूमिका कोणत्याही रीटेक शिवाय साकारता आली 

अभिनेता कमलेश सावंत शंतनु च्या रेड चित्रपटात जेलर म्हणून केलेल्या कामाची खूप स्तुती करत आहे! शंतनु ठामपणे सांगतो की तो निर्माता किंवा सह-निर्माता तसेच अभिनेता राहील आणि शंतनुला त्याच्या मित्र राजीव चौधरीसोबत त्याच्या भविष्यातील चित्रपट प्रकल्पांमध्ये काम करण्याची इच्छा आहे.

कारण त्यांच्यातील उत्तम समज, सकारात्मक विचार आणि त्यांच्यातील एकतेमुळे हा चित्रपट एक रोलरकोस्टर असेल जो प्रेक्षकांना मोहून टाकेल. त्याच्या मनोरंजक पोस्टर आणि टीझरसह, ‘*फायर ऑफ लव्ह: रेड*’ ने आधीच सिनेफिल्समध्ये लक्षणीय चर्चा आणि अपेक्षा निर्माण केल्या आहेत. हा चित्रपट या या वर्षी थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे.

चित्रपटाचा ट्रेलरही प्रदर्शित करण्यात आला असून, चित्रपटाच्या दुनियेची झलक दाखवण्यात आली आहे. चित्तथरारक व्हिज्युअल्स, भावपूर्ण संगीत आणि दमदार परफॉर्मन्ससह, प्रेम, हृदयविकार आणि विमोचनाची उत्कंठावर्धक कथेचा ट्रेलर वचन देतो जे प्रेक्षकांना चित्रपटाच्या रिलीजची आतुरतेने वाट पाहत राहतील.

“*फायर ऑफ लव्ह: रेड*’ चे पोस्टर आणि ट्रेलर अनावरण करताना आम्हाला आनंद होत आहे,” असे दिग्दर्शक अशोक त्यागी यांनी सांगितले. “हा चित्रपट प्रेमाचा परिश्रम करणारा आहे, आणि आम्ही प्रेक्षकांच्या हृदयाला स्पर्श करणारी दृश्यास्पद आणि भावनिकदृष्ट्या गुंजणारी कथा तयार करण्यासाठी आमचे अंतःकरण ओतले आहे. आम्ही हा सिनेमॅटिक प्रवास जगासोबत शेअर करण्यासाठी प्रतीक्षा करू शकत नाही आणि आशा करतो की पोस्टर आणि टीझरने तुमची उत्सुकता वाढवली आहे.”

जसजसा उत्साह वाढत जातो तसतसे चाहते आणि चित्रपट रसिक *फायर ऑफ लव्ह: रेड* च्या रिलीजची आतुरतेने वाट पाहत आहेत, जे सुमारे 12 आठवड्यांत चित्रपटगृहात दाखल होणार आहे. अधिक अद्यतनांसाठी संपर्कात रहा आणि पूर्वी कधीही न आल्यासारखी प्रेमकथा अनुभवण्यासाठी सज्ज व्हा.