प्राजक्ता शिंदे चां रोमँटिक मराठी चित्रपट “तुझ्यात मी” 21 जुलै रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे Prajakta Shinde’s romantic Marathi film Tujyat Mee will hit the theaters on July 21

✒️सुनिल ज्ञानदेव भोसले पुणे (Pune प्रतिनिधी)

पुणे(दि.21 जुलै) :- गेल्या काही वर्षांपासून मराठी चित्रपटांनी उत्कृष्ट आशय प्रेक्षकांना दिला आहे, त्यामुळेच प्रादेशिक चित्रपटसृष्टीत मराठी चित्रपटांची स्वत:ची एक वेगळी ओळख आहे.

21 जुलै रोजी प्रदर्शित होत असलेल्या “तुझ्यात मी” या रोमँटिक मराठी चित्रपटाचा ट्रेलर प्रेक्षकांना खूप आवडला आहे. सहारा स्टार हॉटेल, मुंबई येथे आयोजित पत्रकार परिषदेत चित्रपटाशी संबंधित संपूर्ण टीम उपस्थित होती. या चित्रपटात शक्तीवीर धिरल, प्राजक्ता शिंदे, भारत गणेशपुरे आणि हिना पांचाळ यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत.

सोमय्या फिल्म्सच्या बॅनरखाली निर्मित मराठी चित्रपट “तुझ्यात मी” 21 जुलै 2023 रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होत आहे. निर्माते पियुष आंबटकर आणि पी.एस. आंबटकर यांच्या या रोमँटिक चित्रपटाचे दिग्दर्शक डॉ.शंकर चौधरी आहेत.

क्रिएटिव्ह दिग्दर्शक संजीव मोरे आहेत.दिग्दर्शक डॉ.शंकर चौधरी म्हणाले की, चित्रपटाशी निगडित संपूर्ण टीमने हा चित्रपट बनवण्यात खूप छान काम केले. निर्माते, कलाकार, सर्व तंत्रज्ञांनी सहकार्य केले आणि चित्रपट तयार झाला. संगीतकार राज प्रकाश यांनी खूप छान संगीत दिले आहे. प्राजक्ता शिंदे यांनी अप्रतिम काम केले आहे. हिनाने तिच्या डान्स आणि स्टाइलमध्ये ग्लॅमर वाढवले आहे.                                                       

चंद्रपूरमध्ये 50 अंश सेल्सिअसच्या अतिउष्णतेमध्ये शूटिंग करणे खूप आव्हानात्मक होते परंतु टीमने सहकार्य केले. मी सर्वांना आवाहन करेन की लोकांनी थिएटरमध्ये जाऊन चित्रपट पाहावा.अभिनेत्री प्राजक्ता शिंदेने सांगितले की, मी या चित्रपटासाठी खूप उत्सुक आहे.

या चित्रपटाचे नावच अगदी रोमँटिक आहे याचा अर्थ “तू मला है”. या चित्रपटात मी राणी नावाच्या बबली मुलीची भूमिका साकारत आहे. मी खऱ्या आयुष्यातही खूप बबली प्रकारची मुलगी आहे आणि ही व्यक्तिरेखाही माझ्यासारखीच आहे.

प्राजक्ता शिंदे पुढे म्हणाली की, या चित्रपटासाठी मी निर्माता दिग्दर्शकाचे आभार मानते. त्यात काम करण्याचा अनुभव संस्मरणीय आणि अद्भुत होता. चंद्रपूरच्या अक्षम्य उन्हाळ्यात शूटिंग करणे हे आव्हान असले तरी माझ्या सहकलाकारांनी आणि सर्व तंत्रज्ञांनी खूप साथ दिली. माझा चित्रपटात गुंडांसोबत एक अॅक्शन सीन आहे, जो मी अॅक्शन मास्टर दीपक शर्मामुळे करू शकलो.

कोरिओग्राफर डीसी डेव्हिड यांचेही आभार. मला वाटते की हा चित्रपट ब्लॉकबस्टर ठरणार आहे.”हिना पांचाल हिने यात एक डान्स नंबर सादर केला असून तिने यावेळी तिच्या गाण्यावर डान्स देखील केला. या चित्रपटाबद्दल आणि या गाण्याबद्दल तो खूप उत्सुक असल्याचे त्याने सांगितले.

माझ्या चाहत्यांसाठी ही एक अद्भुत भेट आहे.चित्रपटाची कथा प्रेम धिरल यांनी लिहिली असून पटकथा, संवाद डॉ.शंकर चौधरी यांनी लिहिले आहेत.

डीओपी रोहित येवले आणि शैलेंद्र पांडे, ईपी अमोल गायकवाड, कला दिग्दर्शक मोहं. इक्बाल शेख आणि तरुण बिस्वास. चित्रपटाचे संगीत दिग्दर्शक राज प्रकाश, गायक आदर्श शिंदे, वैशाली माडे, स्वप्नील बांदुडकर, आनंदी जोशी, ऐश्वर्या भंडारी, गीतकार प्रशांत मुडपुवार आणि शक्तीवीर धिरल आहेत. चित्रपटाचे संगीत हक्क अल्ट्रा म्युझिक मराठीकडे आहेत.