राष्ट्रीय बंजारा परिषदेच्या महागाव सवना तालुक्यातील असंख्य कार्यकर्त्यांनी धर्मपिठ भक्तिधामचे दर्शन घेतले

✒️ यवतमाळ (Yavatmal विदर्भ प्रतिष्ठा न्यूज नेटवर्क)

यवतमाळ (दि.2 जानेवारी) :- धर्मगुरू महाजितेंद्र देवी महाराजभक्त व धर्मनेता किसनभाऊ राठोड विचार करण्यासाठी प्रेरीत राज्य संघटक किसन जाधव सिंगर व बाळु भाऊ ठोसे यमाळ जिल्हा रणक्षे खंदे समर्थक अतुभाऊठोड यांनी राष्ट्रीय बंजारा उत्तरे पोस्ट पदार्पण करणारे महागाव सवना गावातील गावातील समस्त धर्म भक्ती दर्शन घेतले.

घोष अतुल राठोड राहुल राहुल राहुल गांधी विजय गोपाल विजय जाधव बालासाहेब संजय दयाल सचिन दयाल राठोड सूरज संतोष लाभे राम संतोष अवघे प्रताप भेल विकी दयाल लवकुश येरवाल करण आडे विकी दयाल आकाश राठोड राठोड सचिन जाधव पवन राठोड दत्ता दयाल पृथ्वीराज निलेश सचिन जाधव वीर राठोड़ प्रमोद रविण पक्षी प्रवीण राठोड़ प्रवीण पक्ष अजय राठोड़ शुभम राठोड़ पृथ्वीराज निशले राठोड़ कार्तिक संजय धोत्रे चरण राठोड़ सुधाकर पवार सुदाम विजय राठोड लक्ष्मण कुटुंब सुमित पक्ष अरविंद पक्षा राठोड़ पिंट अमोल राठोड राठोड भगवान विट्ठ राठोड पिंटू राठोड चिन्ह राठोड़ शुभम राठोड़ राजू जाधव विपिन नोले अक्षय जाधव अविनाश येरवाल राष्ट्र बंजारा परिषद महागाव तालुका जिल्हा यवतमाळ.